Kết quả 1 đến 5 của 5

Hybrid View

1. Shop Hoàng bây giờ đang trực tuyến
    Tổng Quản Lý
    Shop Hoàng's Avatar
    Thanks
    0

Game Play MU Thiên Mệnh 1 số điều các bạn nên đọc

Chào các bạn yêu thích MU Online

Không giống như bất kỳ MU Online nào ở Việt Nam hiện tại, MU Thiên Mệnh sẽ tái hiện Huyền thoại MU Online một thời theo cách mà các bạn đã và đang mong muốn khi chơi một trò chơi Online, đó là sự công bằng và miễn phí khi chơi game , nơi mà người chơi với sự khéo léo và thông minh có thể khẳng định sức mạnh của mình

Điểm đầu tiên Huyền Thoại MU Thiên Mệnh hướng tới đó là cam kết game MU ổn định và lâu dài, không bán items webshop, hiện nay thể loại game MU Online webshop đã không còn thịnh hành nữa người chơi hiện tại đa phần thích thể loại game cày cuốc và tự kiếm đồ hơn. Đến với MU Thiên Mệnh các bạn sẽ được trải nghiệm cảm giác tự mình kiếm từng món items , tự mình săn từng món đồ giá trị, tự mình kiếm từng viên ngọc, và tự mình định giá các món đồ kiếm được ! Các thương gia có thể thỏa sức trổ tài buôn bán kiếm lời của mình v.v...

Game MU Thiên Mệnh sẽ hoàn toàn miễn phí , các bạn có thể online 24/24 mà không mất một khoản phí nào, tạo tài khoản cũng như chơi game thoải mái mà không phải đóng phí giờ chơi như 1 số game chính thống khác, việc reset cũng trở nên dễ dàng từ lần 1 cho tới lần 50 để các bạn có thể quen với việc chơi game MU Thiên Mệnh, từ lần 50 trở đi các bạn mới mất ZEN hoặc ngọc tùy theo cấp reset của bạn cao đến đâu, ngoài ra các bạn có thể lựa chọn hình thức Reset VIP khá là hạt rẻ để tiện cho việc chơi game của mình

Giới hạn RS là một điều không thể thiếu tại MU Thiên Mệnh, các bạn có thể chơi max số lần rs của mình sau đó nghỉ ngơi và tiếp tục công việc hằng ngày, hoặc đi cày ngọc, cày zen v.v....

Không khó để sở hữu một set đồ trong MU Thiên Mệnh, nhưng sẽ rất khó để có 1 set đô +9 , bởi tỉ lệ đập đồ ở MU Thiên Mệnh sẽ gần như khó khăn giống MU chính thống đến

Đến với MU Thiên Mệnh nếu bạn không phải là 1 người đam mê MU Online thực sự, sẽ khó để bạn có thể trụ lại được lâu bởi sự khắc nghiệt của game cũng nhu tính cạnh tranh cao

.... Cuối cùng chúng tôi sẽ hi vọng đón nhận nhiều sự ủng hộ từ phía game thủ trong thời gian tới

BQT MU Thiên Mệnh
  2. Cuden bây giờ đang trực tuyến
    Thành Viên
    Cuden's Avatar
    Thanks
    1
    Vui nhộn ngày đầu Open
    https://imgur.com/a/18Bhj
    Lần sửa cuối bởi Cuden, ngày 12-30-17 lúc 09:57 AM.
  3. 0907533838 bây giờ đang trực tuyến
    Thành Viên
    0907533838's Avatar
    Thanks
    0
    Đc cái nhận quá gift code vip 1 không có hồm quăng ra b s là sao gm
  4. gaique bây giờ đang trực tuyến
    Thành Viên
    gaique's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi 0907533838 Xem bài viết
    Đc cái nhận quá gift code vip 1 không có hồm quăng ra b s là sao gm
    vào giftcode ---> lịch sử giftcode -----> copy code rồi quay lại mục giftcode ----> đổi giftcode dán code vào là nhận được
  5. Cuden bây giờ đang trực tuyến
    Thành Viên
    Cuden's Avatar
    Thanks
    1
    Long vũ kiếm ở map nào và sever nào vậy Admin ?